Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***รวมมิตร P o l k a d o t ~ล า ย จุ ด... ***{แตกประเด็นจาก Q12349639} ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอเสียงนิดนึง ใครที่โหวตให้แล้วขอบคุณมากๆนะคะ ไปชมภาพกันเลย
ส่วนใครที่ยังฝากไว้พิจารณาด้วยค่า

สวัสดีค่ะ จขกท. ชื่อจิ๊บนะคะ ปกติเข้าห้องงานฝีมือจตุจักร
ไม่เคยโพสกระทู้ในห้องนี้เลย
แต่ชอบแวะเวียนมาอ่านกระทู้แนะนำห้องนี้บ่อยๆ
วันนี้มีเรื่องอยากจะขอเสียงโหวตจากชาวห้องแป้ง
เพราะเชื่อมั่นในพลังของชาวห้องแป้งที่มีอานุภาพมากๆ ^^  

จิ๊บได้ออกแบบการ์ดวันแม่กับทางเวบพันทิป
การ์ดที่ได้รับเสียงโหวตสูงสุด 4 ภาพ จะมีรางวัลให้ และได้รับการจัดพิมพ์ส่งไปให้คุณแม่ๆ ของชาวสมาชิกด้วย
จิ๊บออกแบบไป 2 แบบ (143, 144)แต่เดี่ยวเสียงแตก เลยขอแรงโหวต 1 ภาพ 143 แล้วกันค่ะ (ส่วนมากเท่าที่ถามๆชอบอันนี้มากกว่า)
เฉพาะสมาชิกที่มี login เท่านั้น โหวตได้ 1 ภาพ 1 ครั้งนะคะ

***ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ขอตอบแทนด้วย รวมมิตร Polka dot ส่วนมากมาจาก pinterest ค่ะ ชอบแนวเรียบๆ เก๋ๆ ใส่ได้บ่อยๆ ใส่ได้จริง เชิญชม เชิญปาด ได้เลยค่ะ

การ์ดวันแม่เบอร์ 143 ด้วยของจิ๊บวาดเอง ตามลิงค์นี้ไปเลยค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/motherday55/votecard.php

"รักแม่ไม่สิ้นสุด infinity love
ความรักที่แม่มีให้เรา และความรักที่เรามีให้แม่ ไม่มีวันสิ้นสุด"

จากคุณ : sewingmania
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 15:33:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com