Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำด้วยค่า เกี่ยวกับ collagen และ Q10 ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังหาอาหารเสริมพวก Collagen กับ Q10 ทานค่ะ
อยากจะขอคำแนะนำหน่อยว่าทานยี่ห้อไหนดี
วันนึงเราควรทานกี่มิลลิกรัม  ( ทั้ง collagen และ q10 เลยนะคะ )

ตอนนี้เราอายุ 22 แล้ว
ตอนนี้เรียนหนัก  งานเยอะ  พักผ่อนน้อย  + ดื่มกาแฟด้วย
เลยอยากทานวิตตามินเสริมช่วยอ่ะค่ะ
( ตอนนี้ทาน vit C กับ E อยู่ค่ะ )

ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : BeautyDiet
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 55 21:07:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com