Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดัดดิจิตอลที่ไหนดีคะ หลังดัดจำเป็นต้องทำทรีทเม้นท์ที่ร้านด้วยมั้ยคะ เสิร์ชหามีเยอะมากเลือกไม่ถูกจริงๆ ติดต่อทีมงาน

หาข้อมูลไว้บ้างแล้วคะ แต่ราคาโหดๆทั้งนั้น ก็กลัวคะว่าจ่ายแล้วดัดเสร็จลอนจะโอมั้ย
ขอราคาไม่เกิน 4000 จขกท.ผมเส้นเล็ก อยากได้แบบลอนเด้งๆดัดแค่ช่วงปลายพองๆไม่ชอบดัดสูงๆอ่ะคะ ขอแบบทนๆด้วยก็ดีคะ แต่เราดัดผมบ่อยอยู่แล้วคะแต่ยังไม่เคยดัดดิจิตอลคะ

มีใครเคยใช้บริการดัดดิจิตอลร้านไหนบ้างคะ แชร์ประสบการณ์ทีจ้า
ดัดแล้วต้องทำทรีทเม้นท์ที่ร้านมั้ยคะเพราะเราถามค่าทำทรีทเม้นท์ด้วยแพงมากอ่ะคะ

1.Akru (รวมราคาทำทรีทเม้นท์ด้วยแพงโหดอยู่คะ)

2.Namu Hair Grew (นามู แฮร์ กรู)

3.พี่นุชCosmo

4.นอกเหนือจากนี้เพื่อนๆแนะนำได้เลยนะคะ อยากได้ข้อมูลในการตัดสินใจคะ
หรือร้านไหนมีโปรโมชั่นแนะนำได้นะคะ

ขอบคุณคะ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 55 17:26:51

จากคุณ : แลดูมีชีวิตชีวา
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 55 17:26:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com