Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครทราบว่าตุ้มหูแบบ ear cuff มีขายที่ไหนบ้างไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ต่างหูแบบ ear cuff มีรูปให้ดูค่ะ เป็นแนวๆแบบที่โพสรูปให้ดูค่ะ คือตามหาร้านในเมืองไทยมานานนมากกก แต่ไม่เคยเห็นเลย เคยเห็นแต่ใน Top Shop เท่านั้นเอง
แต่อยากรู้อีกว่าที่อื่นมีไหม มีใครเคยไปเดินสำเพ็งแล้วเจอบ้างไหมคะ หรือเวบตาม เฟสบุ๊คอะไรแบบนี้น่ะคะ เพราะเราหาไม่เคยเจอเลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : cassper_W
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 14:35:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com