Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากเพื่อนซื้อ origins จากอังกฤษ ราคาจะถูกกว่าไทยมากมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนผู้ที่เคยทราบหรือมีประสบการณ์หน่อยนะคะ เรื่องของเรื่อง คือ ตอนนี้โสมเพิ่งเริ่มใช้สกินแคร์ของ origins ค่ะ ฝากคุณอาซื้อมาจากเมกาเป็นตัว make a difference skin rejuvenating treatment ค่ะ พอลองใช้มาได้แล้ว 1 เดือน ต้องของบอกว่าปลื้มมากกกกกค่ะ คิดว่าใช้ต่อแน่ๆ และอยากใช้ตัวอืนด้วย แต่ทีนี้ราคาเคาเตอร์ไทยแพงจัง และบังเอิญจะมีเพื่อนไปอังกฤษค่ะ เลยคิดว่าจะฝากเค้าซื้อ แต่ทีนี้โสมไม่หาข้อมูลไม่เจอเลยค่ะ ว่าราคาที่อังกฤษเป็นยังไง ถูกกว่าไทยขนาดไหน ราคาพอๆกับเมกามั้ย เลยอยากถาม ดังนี้ค่ะ

1. origins ที่อังกฤษ ราคาเป็นยังไงคะ เมื่อเทียบกะที่ไทย ถูกกว่ากันมากมั้ย ปามานกี่เปอเซ็นต์
2. เทียบกับราคาที่เมกาแล้ว ต่างกันมากมั้ย
3. หาซื้อที่อังกฤษ ที่ไหนได้บ้าง ที่ไหนราคาถูก
4. สรุปแล้ว origins เป็นแบรนด์ของประเทศอะไรคะ

ยังไงขอรบกวนเพียงเท่านี้นะคะ พอดีว่าเพิ่งเริ่มใช้สกินแคร์จิงจังก็ตัวนี้ตัวแรกค่ะ เลยไม่มีข้อมูลเท่าไร ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : marnchompoo
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 55 14:40:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com