Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เสื้อยืดมูลนิธิรามาธิบดี แพจเกจก็เกินราคาเสื้อแล้วนะ !!! ติดต่อทีมงาน

รีวิวด้วยความชอบส่วนตัว
ตอนแรกชอบเพราะซื้อเสื้อได้ทำบุญค่ะ
เห็นมีดารามาช่วยออกแบบลายให้หลายท่าน

แต่เราไม่ได้สนใจตรงนั้นค่ะ เรามาสนใจตรงแพจเกจ หรือหีบห่อบรรจุภัณฑ์
ถุงพลาสิกซิปล็อค สกรีนตรามูลนิธิสีม่วงดูทันสมัย
ไม่ใช่ห่อพลาสติกใส่เสื้อแบบยี่ห้อทั่วๆไป

ถุงหิ้วก็เป็นถุงพลาสติกซิปล็อคเช่นกัน ถ้าซื้อ 2 ตัว หรือสินค้าชิ้นใหญ่ก็จะเป็นถุงพลาสติกใบใหญ่หูหิ้วสีม่วง แต่เราไม่เอา พนักงานถามว่า อย่างนั้นต้องพับเสื้อนะคะ เราบอกได้เลยค่ะ ไม่ซีเรียสตรงนั้น

ราคาเสื้อแค่ตัวละ 199 บาท เอง ดีไซน์เนอร์มากมาย
ป้ายยี่ห้อ + ไซส์ ที่คอเสื้อเก๋ไก๋ทันสมัย ไม่ธรรมดานะเธอว์

แพจเกจดีเกินราคาเสื้อนะ....

จากคุณ : nattziila
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 14:59:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com