Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอตั้งกระทู้นี้เพื่อ กราบขอโทษ พี่ชรินทร์ ช้ำเกตุ ที่ได้ล่วงเกินไว้ในกระทู้คดีแท็กซี่ปล้นข่มขืนค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมนะคะ วันนี้ไม่มีความคืบหน้าอะไรเลยค่ะ คุณน้ำคงไม่อยากติดต่ออะไรกับเมอีกแล้ว เรื่องที่เค้านัดทานข้าวกันคงอยากให้เป็นความลับไม่อยากให้คนนอกอย่างเรารับรู้จริงๆ เธอเลยหยุดการติดต่อกับเมไปค่ะ

เมมั่นใจว่าคุณน้ำคงโดนกดดันจากหลายคนให้หยุดการติดต่อกับเม ซึ่งตรงนี้เมเข้าใจ แต่ไม่เป็นไร

เมคงไปพบที่โรงแรมถ้าไม่เจอคงฝากส่งจดหมายไว้กับทางโรงแรมที่พี่เค้าทำงานอยู่แทนนะคะ

สรุปว่าวันนี้เมรอเก้อค่ะ

ขอโทษทุกคนด้วยค่ะ ขอโทษที่ผิดคำสัญญาค่ะ

*** มีหลายท่านเข้าใจผิดว่าเมเป็น 1 ในผู้ชี้ตัว จริงๆเมไม่เกี่ยวข้องใดๆกับคดีนะคะ
ที่มาขอโทษในที่นี้ คือการนำข่าวจากสื่อมาโพสทำให้พี่เค้าเสื่อมเสียเกียรติและชื่อเสียงค่ะ
และทำให้หลายคนเข้าใจผิดว่า พี่ชรินทร์ ช้ำเกตุเป็นผู้ต้องหาค่ะ ***

จากกระทู้ต้นเรื่อง ในห้องแป้ง
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12317371/Q12317371.html
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12258402/Q12258402.html

ดิฉันละอายใจ และเสียใจอย่างมากที่ได้ล่วงเกิน พี่ชรินทร์ ช้ำเกตุ และครอบครัว แบบไม่มีข้อแม้ และไม่มีข้ออ้างใดๆ ขอให้พี่และครอบครัวอโหสิ ให้เมด้วยนะคะ

ดิฉันมีเจตนาช่วยเหลือเหยื่อจริงๆ โดยที่ไม่ได้คิดจะทำร้ายพี่ชรินทร์ เลยค่ะ

หากท่านใดที่เคยล่วงเกินพี่เค้ามา สามารถขอโทษพี่เค้าในกระทู้นี้ได้เลยนะคะ ในสัปดาห์หน้าจะมีนัดทานข้าวกัน ระหว่างพี่เค้าและผู้ที่ชี้ตัวทั้งหมด รวมทั้งเราด้วย เราจะปริ้นไปให้พี่เค้าอ่านค่ะ

กราบขอโทษจากใจอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ค. 55 17:50:22

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 55 23:27:17

จากคุณ : เมจ้า
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 55 18:23:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com