Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR + SR] ต่อจากสิวระเบิด สกินแคร์ที่ใช้หลังจากสิวอักเสบหายแล้ว (ซ่อมแซม ฟื้นฟูให้ผิวแข็งแรง){แตกประเด็นจาก Q12383120} ติดต่อทีมงาน

ทำไมถึงเป็น  SR + CR  เพราะว่ามีบางตัวที่เราใช้แล้วชอบแล้วก็คิดว่าจะเอามาเป็นทางเลือกให้กับคนที่อาจจะมีงบน้อยนะคะ   ซึ่ง พี่เค้าส่งมาให้เมเมทดลองใช้ฟรี

สกินแคร์หลังจากที่สิวอักเสบหาย  เมเมจะเน้นการซ่อมแซมและฟื้นฟูผิวก่อนเพื่อหาสาเหตุของการเป็นสิวผดค่ะ  และ เป็นพื้นฐานทำให้ผิวแข็งแรงก่อนการรักษารอยสิวและหลุมสิวในขั้นตอนต่อไปด้วยค่ะ

รีวิวนี้มีทั้งแบบวีดีโอคลิป และ มีทั้งแบบอ่านนะคะ  

แบบอ่านอาจจะช้านิดนึงค่ะ เมเมรีบพิมให้อยู่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 55 21:57:20

จากคุณ : meismeme
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 55 20:28:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com