Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว สักคิ้ว 3 มิติ กับร้าน Adenaa พร้อมกรุบกริบด้วยของบำรุงหน้าและร่างกายจ้า ติดต่อทีมงาน

อยู่ว่างๆ วันอาทิตย์ ไม่มีอะไรทำ เลยหยิบรูปมาทำรีวิว สำหรับผู้ที่สนใจจะไปสักคิ้ว 3 มิติ

ร้านที่เราทำชื่อร้าน Adenaa นะคะ เราทำกับช่างชื่อน้องนัทออกแบบ และน้องเบญจาสักให้รอบแรก ส่วนรอบสอง เป็นน้องแหม่มเป็นคนเติมให้ค่ะ

หลังจากที่หาข้อมูลอยู่นานสองนาน เพราะว่าร้านที่เราเคยเห็นในรูป และที่เคยให้หลายๆ ร้าน เราว่าเค้าสักเป็นเส้นหนาไป แล้วลายเส้นก็ดูไม่ค่อยสวยถูกใจ สุดท้าย ได้โปรโมชั่น ณ ช่วงเวลานั้น 6,400 บาท เลยตัดสินใจไปทำเลย สำหรับราคาตอนนี้ที่อัพเดทล่าสุดน่าจะอยู่ที่ 8,000 นะคะ แต่ถ้าสักกับพี่เอ เจ้าของร้าน 15,000 สวยมากค่ะ แต่สู้ราคาไม่ไหว

เรามาดูหน้าเราก่อนทำนะคะ เราเคยสักคิ้ว 3 มิติแบบนี้มาแล้วละ ตั้งกะ 7 ปีที่แล้ว และเราก็ไม่ได้ไปทำเพิ่ม พอคิ้วขึ้น กันคิ้วเอง แล้วก็เขียนคิ้วเองมาตลอด

หน้าเปลือยๆ ก่อนนอน... ไม่ต้องทำใจมาก ขำๆ ก่อนนอน

จากคุณ : Bozo The Cat
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 17:31:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com