Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยโพสรูปแฟชั่่นฤดูหนาว / เสื้อโค้ท กันหน่อยได้มั้ยคะ ^ ^ ติดต่อทีมงาน

แฮ่ๆ ขอรูปผิดฤดูไปหน่อย พอดีจะไปเรียนต่อที่อังกฤษค่ะ ซื้อพวกเสื้อกันหนาว เสื้อโค้ทมาบ้างแล้วแต่ใส่แล้วมันรุ่มร่ามแปลกๆ ตัวเล็กมากค่ะ ทั้งผอมทั้งเตี้ยเลย ใส่อะไรก็หลวมโคร่งไปหมด เศร้าใจ T T

เลยอยากได้รูปมาดูเป็นแนวทางค่า แฟชันเกาหลี ญี่ปุ่น หรือตะวันตก ก็ได้ค่ะ จริงๆอยากได้แฟชันคนเอเชียเพราะน่าจะเข้ากับคนตัวเล็กๆมากกว่า แต่เข้าเว็บแฟชันเสื้อผ้าแล้วไม่ค่อยมีแบบฤดูหนาวเลยค่ะ มันคงยังไม่ถึงฤดูหนาว > <

เลยอยากรบกวนเพื่อนๆที่มีรูปช่วยโพสหน่อยค่า เอาแบบคนตัวเล็กๆใส่ได้ เน้นแต่งตัวไปเรียนกับไปเที่ยวบ้างค่ะ ขอบคุณมากค่า ^^

จากคุณ : เด็กหญิงริมขอบฟ้า
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 20:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com