Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆทั้งหลาย ระวังตัวในการเดินทางด้วยนะครับ โดยเฉพาะเมื่อมีคนใช้มือถือใกล้ๆ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ ตอนประมาณ 8:40 ผมขึ้น Airport link หัวหมาก จะไปพญาไท ก็ไปเจอผู้หญิงคนนึง ใส่เสื้อดำ กระโปรงขาว กระโปรงเหนือเข่านึดเดียว เธอก็สวยดีครับ แต่เพราะอะไรถึงแต่งสั้นก็คงเป็นเรื่องส่วนตัว ตอนเธอนั่งที่ม้านั่ง ก็มีชายคนนึงเสื้อเหลือง ยืนใช้มือถือหันมาที่เธอ คาดว่าแอบถ่ายแน่ๆ แบบโรคจิตมาก แต่ผมก็ไม่ชัวร์เท่าไร เพราะผู้ชายก็เนียนๆ หันไปหันมา

เลยรีบวิ่งเข้าไปบังกล้อง กะให้คนแถวนั้นทั้งหมดตกใจ ระวังเพิ่มขึ้น......ผู้ชายก็รีบหันมือถือหนี ส่วนผมก็เดินกลับมานั่งที่เดิม
ส่วนคุณเธอ ก็ก้มลง เล่นมือถือต่อ!!!!

เฮ้อ สาวๆสมัยนี้ ถ้ารู้ตัวว่าแต่งสั้น แล้วมีคนเล่นมือถือใกล้ๆก็ระวังตัวด้วยนะครับ โดยเฉพาะตอนนั่ง อย่ามัวแต่เล่นมือถือเพลิน และถ้ามีคนวิ่งเข้ามาใกล้ๆ ก็ควรระวังด้วยนะครับ มองรอบๆบ้างไม่ใช่แต่มือถือ

เด๋ววันนึงไปโผล่ในเนตไม่รู้ตัว

จากคุณ : atto-zepto-yocto
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 00:16:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com