Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW ACNE : ที่เคยใช้มา (เยอะมาก) เพื่อคนเป็น"สิว"โดยเฉพาะ ทุกประเภทผลิตภัณฑ์จ้าา ติดต่อทีมงาน

จากประสบการณ์คือเป็นคนหน้าเป็นสิวเยอะ หน้ามันมาก เ้นื่องจากเป็นสิวฮอร์โมน มาเป็นเวลา8-9ปีแล้วนะฮ๊า  TT

คือแบบตื่นขึ้นมาก็ขึ้นละเม็ด2เม็ด แล้วเป็นสิวอักเสบจ้าา ซึ่งใหญ่และทิ้งรอยและเจ็บมากๆๆ คือแม่หมดไปกับค่ารักษาหน้าเราเกือบ5หลักได้ แต่มันหายแล้วก็เป็น..ก็เลยต้อง"ปลง" 5555555555

แต่ตอนนี้อยู่มหาลัยแล้ว หายเกือบ90%แล้วคะเหลือแต่หลุมสิวประปราย
(เหลือแต่ต้องทำเลเซอร์ราคาค่อนข้างแพง เลยไม่ได้ทำสักที555) ยังไงก็ เย้ที่่หาย (จะแอบกระซิบบอกนะว่าใช้อะไรแล้วหาย)

คือเราเข้าใจความรู้สึกของคนเป็นนะว่ามันทุกข์แค่ไหนน ฮืออ เลยอยากมาบอกต่อกันโดยใช้ประสบการณ์ตัวเองนี่แหละ

งั้นมาดูกันเลยดีกว่าว่า ผลิตภัณฑ์ที่เราเคยใช้มา(อาจไม่ทั้งหมด เพราะใช้มาเยอะแล้วจริงๆ) 555555555 มีอะไรบ้าง

ผล. ขอยืมรูปจากเนตนะคะ เพราะบางตัวเลิืกใช้ไปบ้างแล้ว

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อสาวๆทุกๆคนนะ มีอะไรคอมเม้นไว้ได้นะค๊า  

จากคุณ : ployfon
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 55 20:22:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com