Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านดัดผม แถวฟิวเจอร์ ดอนเมือง เซ็นลาดฯ ติดต่อทีมงาน

อยากดัดผมรอบที่สองค่ะ ครั้งแรกดัดไปเมื่อสองปีที่แล้ว
ตอนนี้ลอนหายหมดแล้ว (ไม่ตรงเฉพาะเวลาผมเปียก) เลยอยากดัดใหม่
แต่กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะดัดดีเปล่า
เพราะเป็นคนไม่ชอบทำสี แต่ผมตัวเองก็ตรงเว่อร์ ตรงเกินไป พอยาวกลางหลังแล้วจะชอบลีบไปกะหัว
ตอนนี้ผมแตกปลายอยู่หน่อยๆ เลยว่าจะไปเล็มออกแล้วสักพักจะไปดัด

จะดัดแบบไหนดี ครั้งแรกที่ดัด ดัดน้ำยาธรรมดา แต่ดัดอีกก็กลัวผมเสีย แล้วครั้งที่แล้วดัดมาม๊าบอกว่าดูแก่ ไม่สวย ไม่รู้เป็นเพราะฝีมือช่างด้วยหรือเปล่า หรือเพราะเราไม่ยอมเปลี่ยนสีผมด้วย

ใครมีร้านดีๆที่เค้าบริการดี ไม่โฆษณาเอาแต่จะเอาเงิน ดูสภาพผมให้ และแนะนำให้ ช่วยแนะนำกันหน่อยนะค่ะ ขอราคาค่าเสียหายด้วยเน้ออออ

ตอนี้จขกท ผมยาวประมาณกลางหลังค่ะ ^^

จากคุณ : crazymonkey*
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 55 13:53:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com