Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โคมไฟส่องพื้น หลอดฮาโลเจน ซื้อที่ไหนคะ ติดต่อทีมงาน

ไปตั้งกระทู้ในห้องชายคาแต่ไม่ได้รับคำตอบเลยค่ะ เลยมาโพสต์ในห้องขาประจำของเรา เผื่อสาวๆหนุุุ่่มฯ ในห้องนี้จะช่วยได้บ้าง

เจ้านายอยากได้โคมไฟส่องพื้น (Floor Lamp) ใ้ช้ในห้องทำงาน บรรยายมาคือสุงสัก 1.5ม หรือ 1.7 มีก้านโคมด้วย (เหมือนตั้งโต๊ะ) ใช้หลอดฮาโลเจน ทรงสมัยใหม่นะคะ เป็นโคมครอบใหญ่ๆ ไม่เอา  หาซื้อได้ที่ไหนคะ  ออฟฟิสอยู่แถวสีลม เอาหน้าเว็บที่ขายก็ได้ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 55 15:16:44

จากคุณ : wiworakarn
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 55 15:16:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com