Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวทำผมลอนง่ายๆ ด้วยตัวเองจร้า.. ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า..วันนี้ขอนำเสนอขอเล่นใหม่..ที่คุณแฟนซื้อมาฝาก

แอบเม้าท์ก่อนรีวิวนะค๊า..ก่อนที่คุณแฟนจะซื้อมาสองอาทิตย์ เราได้ไปซื้อเครื่องม้วนผมไฟฟ้ามาค่ะ นั่งทำหน้ากระจกยู่นานสองนาน คุณแฟนคงเห็นความพยายามแล้วพอไปเจอเจ้านี่นางเลยซื้อมาให้เย้ยกันไปเลย.. ^^"

ต้องบอกก่อนนะคะว่าเราเป็นคนผมสั้น แต่ชอบผมลอนมากๆ มีความรู้สึกว่าทำแล้วมั่นใจถึงใครหลายคนจะทักว่าทรงนี้ไม่เหมาะทำแล้วดูหน้าแก่ป้าก็ว่ากันไป 555

ภาพถ่ายจากมือถืออาจจะไม่ค่อยชัดนะคะ ^^

เริ่มเลยดีกว่านะคะ

นี่คือสิ่งที่ได้มากล่องแรกแฟนซื้อมาให้ กล่องนึงมี 18 ชิ้น ขนาดสั้นยาวปนกันไป พร้อมที่ดึงให้1อัน
บางครั้งจับช่อพอดี บางทีก็ไม่พอเนื่องจากผมเราเยอะมาก (ไม่เคยมีช่างทำผมร้านไหนไม่บ่นเลย หุหุ) พอไปเดินซื้อของไปเจออีกกล่องนึงเลยรีบสอยมาทันที ถูกกว่าที่คุณแฟนซื้อให้ 20 บาทด้วยแน่ะ อิอิ

ขอเม้าท์ราคาเพิ่มเติมกันนิดนึงนะคะ เพราะนึกถึงตอนที่นางมานำเสนอแล้วจี๊ดๆ ทุกที....
คุณแฟน : ตะเองซื้อโรลไฟฟ้ามาทะไหร่นะ
อิช้าน : 1990 อะ ไมเหรอ แล้วตะเองซื้อหลอดๆ นี่มาทะไหร่ละ
คุณแฟน : (เสียงหัวเราะเยาะเย้ยนิดนึง) ไม่เท่าไหร่หรอกแค่ตัดศูนย์ของโรลไฟฟ้าตัวเองทิ้งไปตัวนึง..

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 55 10:12:41

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 55 09:29:46

จากคุณ : winteera
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 55 09:28:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com