Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรารู้สึกว่า ตรงทางลงบีทีเอสสยามตรงนั้นมันไม่ควรจะขายของเลย อึดอัด วุ่ยวาย ไม่เป็นระเบียบเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอบ่นหน่อยเถอะค่ะ ที่สุดของย่านนั้น เราไม่ชอบตรงนี้ที่สุด อธิบายไม่ถูก ตรงนั้นก็คือตรงทางลงบีทีเอสแล้วก็จะเจอร้านค้า เสื้อผ้าแผงติดๆๆๆ กันอะค่ะ  อึดอัดวุ่นวาย คนเยอะ  แล้วคนก็ยังจะซื้ออีกนะ ไม่อยากให้อุดหนุนเลยอะ เราไม่อยากให้มีการขายของตรงนั้นเลยค่ะ มันไม่เป็นระเบียบ เสียอารมณ์ทุกทีเลยที่ต้องผ่านตรงนั้น   เราต้องเดินจากบีทีเอส ไปต่อ 29 ที่หน้ามาบุญครองค่ะ เลยต้องผ่าน ถ้าเราเป็นผู้มีอำนาจเราจะห้ามเด็ดขาดเลยค่ะ รู้สึกว่าจะเห็นบ่นกันเป็นปีแล้วล่ะค่ะ มาขอบ่นซ้ำอีกรอบ ตอนนี้ไม่รู้ว่าที่ตรงนั้น ใครเป็นผู้มีสิทธิ์ แล้วทำไมปล่อยให้เป็นแบบนั้น แต่ก่อนเห็นเป็นโครงเหล็กปลูกดอกไม้ ตอนนี้ไม่เหนแล้ว

จากคุณ : skanlaya
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 00:42:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com