Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มหากาพย์ รีวิว skincare กรี๊ดดดดดดดดด อัยย๊ะ สวัสดีห้องแปง เพิงได้สมาชิค มาดามดีใจมวากกพี่น้องๆมาให้กำลังใจเยอะๆนะจ๊ะ ติดต่อทีมงาน

Hello ห้องแป้ง  ได้เป็นสมาชิคแล้วสักทีจะได้มาป่วนโต๊ะเครืองแป้งแล้วดิฉันดีใจ กว่าจะกล้าโชว์รุปในบัตรประชาชนให้ทีมงานได้เห็น  หุหุ หลังจาก แอบส่องมาหลายปี แนะนำชื่อ  มาดามเกรียน นะฮะ เพศไหน อิอิ ไม่บอก  วันนี้จะมา รีวิว หลังจากที่ได้ใช้ skincare มาหลากหลาย Brand หลายปีที่ได้สูบในห้องเครื่องแป้ง ผิด ถุก อย่างไหนเตือนด้วยนะฮะ   มาดามจบด้านเภสัช และต่อด้านเครืองสำอางมาอีกนิดหน่อย ถามว่ามีความรู้ไหม ตอบเลย ว่ามีค่ะ แต่เลือกใช้เครืองสำอางมาบรรเทาหนังหน้าใช้ความรู้หรือมีสติในการเลือกไหม ตอบเลยนะฮะว่า ไม่ค่ะ เพราะ อะไรที่ใครว่าดี เพราะอะไรที่กลินหอม อิอิ เสร็จมาดามหมดละค่ะ ต้องลอง หน้าแหกค่อยว่ากาน  ความรู้ไม่ได้ช่วยให้มาดามอดใจลองของใหม่ได้จิงๆนะฮะ  ก็เค้าอดไม่ได้อ๊ะ ตัวเอง    
อิอิ ดิจะติดพี่โมเมพาเพลินนะค่ะ item ไหนเลิสๆๆ ดิฉันจะใช้ อะไรเอย นำหน้า นะค่ะ หุหุหุหุ  ลงรุปก่อนนะจีะมาดามจะค่อยมารีวิว ไปเรือยๆๆ

** สินค้าเกือบทุกตัว ใช้มากกว่า 1 เดือน ขึ้นไปนะค่ะ เว้นแต่ เฮือกหรือแพ้จิงๆๆ มาดามไม่ขอต้าน นะค่ะ   **

เขียนถูกผิดบ้าง ขออภัยนะนะเพราะมันเยอะมาก มาดามก็รีบพิมพ์ด้วยอะ ไม่โกรธคนสวยนะตัวเธอว์

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 55 15:50:19

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 55 13:55:12

จากคุณ : มาดามเกรียน
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 12:43:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com