Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่างแต่งหน้างานรับปริญญา ระวังให้ดีนะคะ!!! ติดต่อทีมงาน

หวัดดีค่า ตอนนี้อยู่ในช่วงรับปริญญา ทุกคนคงหาช่างแต่งหน้า อยากจะเข้ามาเตือนให้หาข้อมูลดีๆนะคะ รูปจากหน้าเวปต้องดูให้ดีว่ารีทัชแค่ไหน ช่างแต่งทีนึงกี่คน ใช้เครื่องสำอางอะไร
เราเจอประสบการณ์ตรงมาแล้วนะคะ เสียเงินไป 1,500 บาท ไปถึงปรากฏว่าช่างรับแต่งมากกว่า 20 คน เราไปรออยู่เกือบชั่วโมงยังไม่ได้แต่ง แล้วแต่งตาก็เอานิ้วปาดๆ ติดขนตาก้อไม่ดัดให้ก่อน เราก็ถามว่าไม่ดัดก่อนหรอคะ พี่เค้าตอบว่า "ไม่จำเป็นหรอกค่ะ" ต้องดัดเฉพาะคนที่ขนตาน้อยๆตาตี่ๆ สุดท้ายติดขนตาให้เราออกมาเรามีขนตา 2 ชั้น คิ้วก็เขียนไม่เท่ากัน ไม่เท่าแบบหัวคิ้วเอียงข้างนึง อีกข้างนึงเข้ามากลางจมูก ขนาดเราบอกแล้วน้า
เพื่อนๆอย่าเสียดายเงินสำหรับการจ้างช่างนะคะ ถ้าอยากสวยบางทีก็ต้องลงทุนค่ะ ไม่งั้นก้อแต่งหน้าเองไปเลย หัดแต่งทุกวันๆ ได้เครื่องสำอางเป็นของเราด้วยนะคะ

จากคุณ : sutto_daisuki
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 08:42:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com