Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

==> เป็นคนตาโต แล้วก็ตาสองชั้นอยากเขียนอายไลน์เนอร์ต้องเขียนแบบไหนดีค่ะที่ทำให้ตาไม่ดุ (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำสาวหน่อยคร้า.....
เราเป็นคนตาโต แล้วก็ตาสองชั้นค่ะ
ปกติจะไม่แต่งตาเลยค่ะ แค่ปัดแก้ม กับทาลิปแค่นั้นเอง
แต่เริ่ม.....อยากสวย ฮึฮึ เขียนอายไลน์เนอร์กับเค้าบ้าง ^^
วันนี้วันแรกที่เขียนมาแบบบางๆ แต่ดันมีคนทักว่า " ตาดุ " ป่อยยยย
อยากให้สาวๆ แนะนำการเขียนให้เราหน่อยค่ะ
( ขอรูปประกอบการเรียนการสอนด้วยก็ได้น๊า )

จากคุณ : phetpailin
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 08:51:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com