Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิวัฒนาการของเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ-->สาวน้อยร้อยกิโล..ตัวจริง อ้วนจริง โนสลิง โนสตั๊นค่ะ!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้งค่ะสาวๆทุกท่าน เนื่องจากคราวที่แล้วทำhow toเล็บครั้งแรกแบบกล้าๆกลัวๆ
แล้วสาวๆก็ให้การต้อนรับแบบอบอุ่นมากกกกก..เลยอยากทำอะไรตอบแทนน้ำใจบ้าง
(ไม่มากก็น้อยเนอะ)

นั่งคิดนอนคิด..อย่ากระนั้นเลย เอารูปเรานี่แหละมาพลีชีพเป็นกำลังใจให้สาวๆที่ทั้งกำลังลดน้ำหนัก /ดูแลตัวเองจะได้มั่นใจว่า พวกเรามนุษย์ปกติ มิใช่victoria secret angel..ก็สามารถนะคะ!!

เล่าไปดูรูปไปน่าจะได้อรรถรสมากที่สุด เพราะอาจจะจินตนาการไม่ออก หากมีแค่ตัวหนังสือ..พร้อมมั้ย?? อ่ะ ตามมาเลยจ้ะ^.^ ***รูปเยอะนิดนึงนะคะ***

เปิดด้วยรูปนี้ละกัน >.< ซ้าย-ท้องแก่(มากๆ)..ขวา - หม่ามี๊ที่มีเบบี๋(??)4ขวบ
(รูปนี้ถ่ายปีที่แล้วค่ะ ช่วงหนีน้ำท่วม-*-)
ไม่ทราบรูปนี้เหมาะหรือไม่ยังไงนะคะ ความตั้งใจของอุ้มคืออยากเป็นกำลังใจ เป็นwill powerให้ผู้หญิงทุกคนค่ะ..ถ้าไม่เหมาะบอกได้นะคะ อุ้มจะลบออกค่ะ

***อุ้มเพิ่งทำเพจไว้ในfacebookนะคะ สำหรับเข้าไปพูดคุยกันแลกเปลี่ยนเรื่องดูแลตัวเอง ไม่ว่าจะเรื่องผิว เรื่องผม ลดน้ำหนัก ทำเล็บ โดยไม่เกี่ยวข้องกับการค้าใดๆทั้งสิ้นค่ะ แค่อยากให้เพื่อนๆได้มีอีกที่นึงเอาไว้แชร์ทิป และ ทริ๊คต่างๆค่ะ สดๆร้อนๆเลย **ถ้าถามในนี้ตอบไม่ทันใจ เข้าไปโพสต์ทิ้งไว้ในเพจได้เลยจ้า**..เข้าเฟซบุ๊คเซิร์ชAdorable Akiraได้เลยค่ะ^.^***

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 22:29:34

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 14:11:41

จากคุณ : Satin's mom
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 14:10:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com