Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซ์็อครีมบำรุงผิว Shop VS. Web ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องข้ออภัยชื่อหัวข้อ ที่พิมพ์คำว่าซื้อ ผิดค่ะ

ปกติใช้ skin food ซื้อจาก shop อยู่นานนนนนนค่ะ พอซื้อจาก web ที่เค้าบอกหิ้วมาดูเพราะไม่มีเวลาไปซื้อเองที่ shop บวกกับราคาถูก ผลคือ อืมมมมม จากประสบการณ์การใช้เป็นของจริงแท้แน่นอน เลยค่อนข้างมีความรู้สึกดี ๆ ก่ะ web ค่ะ

ตอนนี้สนใจ ANR ซึ่งเข้าใจว่ามันไม่ใช่แบรนด์เกาหลีที่ขายที่เกาหลีถูก(โคตร) แล้วหิ้วกันมา ไม่แน่ใจว่าถ้าซื้อจาก web จะได้ของแท้มั้ย

ขอสอบถามท่านที่ใช้ ANR
มีเพื่อน ๆ ท่านใดเคยซื้อจาก shop แล้วเปลียนมาซื้อ web บ้างมั้ยคะ
หรือท่านที่ซื้อจาก web เลยนี่ดูออกยังไงคะว่าเป็นของแท้
หรือท่านที่ซื้อจาก Shop ราคาเท่าไหรคะ เค้ามีสมาชิกได้ส่วนลดเหมือน แบรนด์อื่น ๆ มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.อยากแจกกิ๊ฟ แจกไม่เป็นค่ะรบกวนแนะนำวิธีแจกกิ๊ฟด้วยจ้า ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 10:15:16

จากคุณ : IAmChanita
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 10:14:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com