Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามค่ะ revlon color stay ฝาดำ ในดวงใจ เค้าจะเลิกผลิตแล้วจริงเหรอคะ ติดต่อทีมงาน

ช่วยด้วยค่าาาาา
วันนี้ไปวัตสันมา เดินหลายที่มากๆ เลยค่ะ ก็แอบสงสัยอ่ะค่ะ ว่าทำไมไม่มี revlon color stay ฝาดำ 04 สี nude ในดวงใจของเราเลย วันนี้เลยแอบถามพนักงานค่ะ พนักงานบอกว่า เค้าใกล้จะเลิกผลิตแล้ว อร๊ายยย ม่ายนะ แล้วต่อไปเราจะใช้ตัวไหนที่ถูกและดี แบบนี้ได้อีกคะเนี่ย

จากคุณ : nu_jeab_jung
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 55 22:14:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com