Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือนซื้อดีลไปใช้ที่ร้านทำผม C+++++ ซีคอน เสียความรู้สึกมากๆๆ ติดต่อทีมงาน

เราซื้อดีลไว้ ตั้งใจจะไปยืดผม เพราะราคา ไม่แพง น่าจะคุ้ม

ตอนไปถึงบอกจะมายืดผมนะคะ พนักงานผู้หญิงตัวเล็กๆๆ กุลีกุจอดีมากๆๆ พอนั่งลงเก้าอี้ บอกว่าใช้ดีลนะคะ ยื่นใบปรินซ์ให้ บอกว่าใช้คูปอง น้ำยาไม่ดีนะคะ ถ้าเอาน้ำยายี่ห้อดัง และทำทรีตเมนต์ด้วย  ต้องเพิ่มอีก 1500 บาท เราก็บอกว่า ไม่มีเงินมากขนาดนั้นคะ นึกว่าซื้อดีลแล้ว ได้ของ คุณภาพพอใช้ได้ เปลี่ยนเป็นดัดดิจิตอลได้ไหมคะ เค้าบอกว่า ผมแบบนี้ ทำแล้วไม่สวย เราเลยบอกว่า ดีลจะหมดอายุแล้ว ยืดผมก็แล้วกันค่ะ

น้องผู้หญิงเลยทำหน้าบอกบุญไม่รับ สายตาเหยียดเรามากๆๆ เลย บอกว่า ผมแบบนี้ ถ้ายืดแล้วไม่ทำtreatment ผมต้องเสีย แน่ๆเลย งั้นใช้น้ำยายี่ห้อนี่ แต่ทำ ทรึตเมนต์อีก 900 บาท แล้วบอกว่ายังไงก็ต้องทำ ไม่งั้นผมเสียเลยนะ แล้วจับผมเราแล้วบอก ตอนนี้ ผมก็เสียแล้ว ยิ่งยืดยิ่งเสีย เราบอกไม่เป็นเรา ทำเท่าที่มีดีลแล้วกัน

ก็ทำให้แบบส่งๆๆ ไป พอเช็ดผมก็บอก ถ้าไม่ทำ ทรีตเมนต์ ยืดไปสามวันมาเช็คผมค่อยทำก็ได้ คิดแค่ หกร้อย เราเลยไม่รู้ปฎิเสธยังไงเลยบอกว่าตอนเช็คผมค่อยกลับมาทำแล้วกันนะคะ แต่ในใจเนี่ย เป็นการยืดผมที่ไม่มีความสุขเลย เหมือนมาขอเค้าทำยังไงไม่รู้ แล้วมีหมกเม็ด ต้องจ่ายโน่นนี่ เพิ่มอีก เลยว่าเราคงวาสนาไม่ถึง คราวหลัง ยืดผมแถวบ้าน 700 บาทดีกว่า ทำอย่างสบายใจด้วย นี่จ่ายแพงกว่าร้านแถวบ้าน แต่นั่งไปนึกไป อยากให้เสร็จเร็วๆๆ ชั้นมานั่งทำอะไรอยู่ตรงนี้

จากคุณ : ตระกูลA
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 13:05:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com