Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกค่าาาา!! คลิปลดต้นขาของสาวๆ Girl's generation ที่สาวๆหลายคนกำลังตามหา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

อันเนี่องมาจากว่าเราได้ไปโพสลงในกระทู้นึงว่าเรามีคลิปนี้อยู่
ใครอยากได้ก็ให้หลังไมค์มา ปรากฏว่ามีหลังไมค์มาเต็มเลยค่ะ
เราเลยเอาไปฝากไฟล์แล้วเอามาให้เพื่อนๆในห้องนี้ด้วยดีกว่า
เผื่อบางคนไม่ได้เข้าไปในกระทู้นั้น ก็จะได้โหลดกันไปฝึกทำค่ะ
แบ่งๆกันสวย 55555

จากที่ตัวเราลองศึกษามานะคะ ในคลิปนี้จะมีสองพาร์ทค่ะ มีของทิฟ
กับเจส ซึ่งเราอยากบอกว่าถ้าคุณดูเฉยๆ คูณจะมีความคิดว่า
"ทำไมมันดูง่ายจัง" "มันจะช่วยลดได้จริงหรอ"
แต่เราอยากให้คุณลองทำดูค่ะ มันยากกกกมากกกก
ถึงมันจะเป็นท่าง่ายๆแ่ต่มันเมื่อยมากกกกก
ต้องอาศัยทำอย่างสม่ำเสมอถึงจะเห็นผลค่ะ

สำหรับเราที่ได้ลองทำมาสัักพัก (ตอนนี้ไม่ค่อยได้ทำแล้วค่ะ)
ก่อนเราจะทำวันแรก เราจะเอาสายวันตัววัดไว้เลยค่ะ
วัดตรงไหนบ้างก็ดูในคลิปเอาค่ะ มันจะมีบอกไว้
หลังจากนั้นประมาณสองวัน แต่ละส่วนลดลงไปประมาณนิ้วนึงค่ะ
แต่เราไม่ได้ทำแค่วันละนิดหน่อยนะคะ ช่วงนั้นเราบ้าคลั่งมาก
เราเลยทำอย่างบ้าคลั่งเลยค่ะ แล้วก็ทำอย่างสม่ำเสมอมาเรื่อยๆ
หลังๆก็ไม่ค่อยได้ทำครบทุกท่าแล้วค่ะ ทำบางท่าก่อนอาบน้ำ
สัก20-30 ครั้งต่อสัปดาห์ค่ะ หรืออยู่ว่างๆก็ลุกมาทำค่ะ
ไ้ด้ผลดีทีเดียวค่ะ มันจะกระชับไปเลยนะคะ

ส่่วนใครที่อาจจะฮึกเหมือนเราในช่วงแรกๆ แต่พอหลังๆแล้วขี้เกียจ
ขี้เกียจดูแลตัวเองแต่อยากสวย (เป็นกันเยอะ)
เราก็ไม่มีอะไรจะบอกค่ะ ก็อยากต่อไปละกัน...>..<"

คลิปค่ะ โหลดกันโลดดดด

part 1
http://www.upload-thai.com/download.php?id=5073392b09ecada0a361e0f1361d0eac

part 2
http://www.upload-thai.com/download.php?id=60af99bd241ea87c25cf4e645342dbc7

ปล.เคยอ่านมาว่าร่างกายจะเิริ่มเผาผลาญหลังจากสามสิบนาทีขึ้นไป
และอย่าทำอย่างบ้าคลั่งนะคะ เพราะคนเราร่างกายไม่เหมือนกัน
เราแข็งแรง เพราะเราออกกำลังกายมาตั้งแต่เด็กๆ เราเลยทนได้
แต่บางคนไม่ค่อยออกกำลังกาย พอมาทำอย่างบ้างคลั่ง
คุณจะีมีผลเสียมากกว่าผลดีนะคะ ด้วยความหวังดีค่ะ :)

จากคุณ : เด็กหญิงกุ๊งกิ๊ง
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 13:07:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com