Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังลดความอ้วนวิจารณ์การกินผมด้วยครับชักเริ่มท้อ... ติดต่อทีมงาน

ผมกินอาหารเจช่วงลดน้ำหนัก  กินม่าม่าสูตรเจทุกวันใส่เห็ดเข็มทอง วันละ 2 ซองต้มบ้างผัดบ้าง กินแตงโมลูกเล็กวันละ 2 ลูก โค้กซีโร่ทุกวัน  ข้าวกินครึงจาน
1 วันกินไม่เกิน 2-3คาบ  ไม่ได้ออกกำลังกาย
บางวันมีส้มตำกับข้าวเหนียวลวกผักหรือผัดถั่วงอก
3-4วันก็จะไปร้านอาหารเจแต่กินข้าวไม่ถึงครึ่งจานเป็นข้าวก้อง
น้ำหนักเริ่มต้น 106 กิโลตอนนี้ลดลงมาที่99กิโลแล้วมันไม่ลดลงเลยครับและดูมีท่าทีว่าจะขึ้นครับแนะนำด้วยครับ  เริ่มท้อแล้วครับ  เริ่มลดตั้งแต่วันที่ 5 สิงหาคมวันนี้2กันยายน
อายุ 36ปีสูง173ครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 17:25:42

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 17:16:46

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 17:15:24

จากคุณ : julonghut
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 17:14:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com