Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าในวันที่ 31 ตุลาคม 2555 ผมลดน้ำหนักลงได้ไม่ต่ำกว่า 78 กก จะเลี้ยงไอติมแม้กนั่มทุกคอมเมนท์ ^^ ติดต่อทีมงาน

เห็นกระทู้ Before & After คนอื่นแล้วชักเกิกแรงฮึด^^

มามองดูตัวเองแล้วน้ำหนักมีแต่ขาขึ้นอย่างเดียวเลย ขี้แง

เลยตั้งเป้าหมายว่าจะ "ต้องลดน้ำหนัก & รอบเอวให้ได้ภายใน 2 เดือน"

แต่ไอ้ครั้นจะถ่ายรูป Before มาลงก็ไม่มั่นใจพอ ฮ่าฮ่าฮ่า

เลยมาตั้งกระทู้กดดันตัวเองเสียหน่อย จะได้เกิดแรงฮึดเพิ่มขึ้นบ้าง ฮ่าฮ่าฮ่า

ปล ปัจจุบันจขกท สูง 180.5 หนัก 80 มีเหนียง 2 ชั้นครึ่ง รอบเอว 34 ย่าง 35 แล้ว

ขืนปล่อยไปไม่ทำอะไรคาดว่าจะลงพุง น้ำหนักทะลุ 90 ในไม่ช้า -*-

ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ ^^

.
.

เออ ... จริงๆแล้วผมบอกว่าถ้าผม "ลดไม่สำเร็จ" จะเลี้ยงไอติม แต่ .. หลังจากอ่านความเห็นเพื่อนๆแล้ว .. เออ .. เข้าใจว่าถ้า "ผมลดได้ "ผมจะเลี้ยงไอติมใช่เปล่าครับ???

ทำไงดี .. ทำไงดี ??

.
.

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้มากครับ ^^

ผม save กระทู้นี้ไว้เรียบร้อยแล้ว .. จะคอยเอามาอ่านเมื่อรู้สึกกำลังใจบกพร่อง เพื่อชาร์จพลังเพื่อลดน้ำหนักต่อไปครับ ^^

วันที่ 31 ตค. 55 หรือ วันที่ผมลดน้ำหนักได้ถึงเป้าหมาย .. จะมาบอกอีกทีนะครับ ไวน์

สำหรับคนที่กำลังลดน้ำหนักอยู่เหมือนกัน .. เรามาพยายาม"ผอมด้วยกันนะครับ" น้ำส้ม

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ย. 55 16:21:44

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ย. 55 09:22:49

จากคุณ : Top27
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 19:30:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com