Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาล็อกอิน iThAn สั่งของไปและโอนเงินให้ตั้งแต่เมื่อวันศุกร์ แล้วหายเงียบ ติดต่อทีมงาน

ขอแก้ไขนะค้ะ  ตอนนี้เราได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ
ขอโทษแม่ค้าด้วยความบริสุทธิ์จากใจจริงนะค้ะ  เราไม่มีเจตนากล่าวหาแม่ค้า ใดใด ทั้งสิ้นนะค้ะ  ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้าใจ และขอโทษเพื่อนๆอีกหลายคนที่ไม่พอใจในการกระทำของเราที่ตัดสินใจเร็วไป  

ทั้งนี้ทั้งนั้น เราจะบอกว่า "ขอโทษ"แม่ค้าอีกครั้งนะค่ะ
ไม่มีเจตนาไม่ดี ที่จะใส่ความใดใดทั้งสิ้น

ที่ไม่ได้ลบเนื้อหาเก่าออก เพี่อความบริสุทธิ์ใจให้เืพ่อนๆที่เพิ่งเข้ามาได้เห็นทั้งข้อความดั้งเดิมและข้อความที่เราเิพิ่งเพิ่มค่ะ  TT

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 55 03:23:56

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 55 21:00:49

จากคุณ : จีเนียสเกิร์ล
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 23:19:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com