Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[SR]] Review : ทำหน้าใส ลดรอยหลุมสิวด้วย Skin Stamping + Cryo ใหม่ล่าสุดจากเกาหลี ที่เดียวในไทย!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาวโต๊ะแป้งทุกคนค่ะ

วันนี้ส้ม Beauty By Orangina จะมารีวิว

ผลหลังการทำ Skin Stamping + Cryo Therapy 

ที่ไปทำมาเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว มาให้ได้ดูผลหลังการทำนะคะ

จะบอกว่าผลลัพธ์มันเริ่ดกว่าการทำเลเซอร์เยอะมากๆๆๆๆๆ

เมื่อวันเสาร์ที่ 25 สิงหาคมที่ผ่านมา ได้รับเชิญไป Workshop ที่

ศูนย์นวัตกรรมความงามกรุงเทพ (A.I.C.) พระราม 4

กับนายแพทย์ พุฒิพงศ์ ภูมิสุวรรณ

ซึ่งเป็นแพทย์มือหนึ่งของวง​การร้อย​ไหมและแพทย์ต้นแบบการร้อยไหม

Ultra V Lift คนแรกของเมืองไทย

งานเริ่มตั้งแต่บ่าย 2 ... เลิกตอนประมาณ 3 ทุ่มค่ะ

(แม่เจ้า....นานมากๆๆๆๆ แต่ถือว่า workshop ครั้งนี้ได้ประโยชน์และคุ้มมากค่ะ)

จากคุณ : beautybyorangina
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 55 09:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com