Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review สักคิ้วสามมิติ (Before-After) ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นการรีวิวครั้งแรกค่ะ ถ้าผิดยังไงบอกด้วยนะสาวๆ

**เพิ่มเติมนะคะ เราเสียเงินเองนะคะไม่ได้มาโฆษณาค่ะ**
**เห็นไม่ค่อยมีคนมารีวิวเรื่องคิ้ว เลยอยากจะมารีวิวให้ชมกัน**
**แต่หลายคนจะเข้าใจผิด จขกท เลยขอลบรูปออกละกันนะคะ**

ได้ไปสักคิ้ว 3 มิติมาเมื่อวันอังคารที่แล้ว โดนแม่ลากไปทำ 555
รอครบ 1 อาทิตย์เลยอยากมารีวิวให้สาวๆดูกันค่ะ
(เพราะพี่ที่ทำบอกว่ามันจะลอกออกประมาณ 1 อาทิตย์)

ตอนที่จะเริ่มทำก็กังวลว่าจะสวยไหม จะเป็นยังไง จะเจ็บไหม แต่ก็ฮึด
เพราะโดนบอกว่าเป็นคนคิ้วบางมานานมาก มีคิ้วนะคะแต่สีมันอ่อนมาก
เวลาล้างหน้าจะดูบางๆโล้นๆหน้าจืดๆ
แถมเวลาวาดเองก็ไม่เป็นไม่สวยไม่เท่ากัน (หลายๆคนน่าจะเป็น)

เริ่มเลยดีกว่าค่ะ

รูปแรกคือสภาพคิ้วก่อนทำค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 09:31:14

จากคุณ : ชอบนอนร้องไห้
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 55 22:56:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com