Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาว สาว ช่วยด้วยค่า เจอปัญหาเกี่ยวกับการสั่ง sleek ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อช่วงเย็นเราลองสั่ง sleek ดูค่ะ ทำทุกขั้นตอนจนถึงตัดบัตรเรียบร้อย แบบพอกดจ่ายเงินปุ๊บ หน้าจอก็ error เลยค่ะ งงมาก เราเลยโทรเข้าแบงค์ ถามยอดเงิน ทางแบงค์ก็แจ้งว่ามีการตัดบัตรแล้ว แต่ในช่อง order การสั่งของของเรา มันยังมีรายการสั่งของอยู่เลยค่ะ สรุปนี่เราสั่งได้หรือยังค่ะ  สาว สาว ขา ใครเจอแบบนี้บ้าง แล้วเราจะทำยังไงดีค่ะ

จากคุณ : ZaxZoPhone.
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 21:29:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com