Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากเพื่อนซื้อของที่ญี่ปุ่น ซื้ออะไรดีครับ เล็ง Sana Nameraka ไว้ ติดต่อทีมงาน

กะจะฝากซื่อตัว ล้างหน้าเต้าหู Sana Nameraka Cleansing Wash Foam

แต่เห็นราคาออนไลน์ในเว็บไทย 300 กว่าบาท บางร้านก็ 200ต้น ปล.มันมีของปลอมไหมครับ

ตัวนี้ฝากซื้อหรือซื้อในไทยดีครับ

แล้วก็พวก hada labo ที่ญี่ปุ่น ขายถูกกว่าเยอะไหมครับ

สนใจพวก ล้างหน้า กับครีมบำรุง

หรือมีสินค้าตัวอื่นช่วยแนะนำหน่อยครับ

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 55 20:59:59

จากคุณ : relove
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 55 20:52:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com