Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]\\\REVIEW///ผลิตภัณฑ์ใช้ดีที่เปลี่ยนให้เราดูดีขึ้น จริงๆนะเออ.... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวห้องแป้งทุกท่าน

เนื่องจากระยะเวลาที่เราได้เข้ามาในห้องแป้งก็คงเป็นเวลาหลายปีมากแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ทำรีิวิวอะไรกับเค้าเท่าไหร่นัก....แต่เนื่องจาก เราได้ทดลองกับตัวเองกับผลิตภัณฑ์ที่ยอดฮิต และไม่ฮิต แต่อยากลอง และพบว่า มันเหมาะกับตัวเอง.....ซึ่งต้องบอกก่อนนะคะว่า การที่เราจะใช้สินค้าใดๆนั้น การฟัง การอ่าน ข้อมูลของคนอื่นเป็นเพียงข้อมูลเบื้องต้นเท่านั้น ไม่สามารถบอกได้ว่าเราจะใช้ได้ หรือไม่ได้

เพราะฉะนั้น....ต้องศึกษา และลองกับตัวเอง...ถ้าอะไรแพ้ก็อย่าได้ถูๆไถๆใช้ไป เพราะมันมีแต่จะทำให้หน้าเราแหกมากกว่าเดิมนะคะ ทั้งหมดที่ลงให้เพื่อนๆดูวันนี้เป็นเพียงสินค้าที่เราเองใช้ได้...และใช้ดี (คือของเราเองคนเดียว) คนอื่นต้องลองนะจ๊ะ....

เอาล่ะ มาดูรูปรวมๆกันก่อนเลยค่ะ

จากคุณ : joyjung_pomkung
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 10:40:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com