Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเพื่อนๆที่เคยรักษาสิวที่พรเกษมหน่อยคะ ติดต่อทีมงาน

ทาก สวัสดีค่ะ คือเราอยากสอบเรื่องการรักษาสิวที่พรเกษมค่ะ

พอดีเราไปรักษาสิวที่พรเกษมมาค่ะ ตอนแรกไป สิวอักเสบเยอะ

อุดตันก็เยอะค่ะ ก็เลยเลเซอร์สิวไป 2 ครั้ง หน้าก็ดีขึ้นเยอะเลย

พอไปหาครั้งที่ 3 หมอก็ลูบๆหน้า แล้วบอกอยากให้เลเซอร์อีก คือ

สิวมันแห้งไปหมดแล้ว แต่ลูบมัน ๆก็ยังมีอุดตันอยู่บ้าง แต่เราไม่อยากทำ

แล้ว ไม่อยากหน้าแดงอีก เลยบอกไม่อยากทำ หมอก็บอกกดสิวสัก

8 ครั้งก็หมด ตอนนั้นมันงงๆเลยไม่ถามอะไรหมอ คือ เราอยากถามเพื่อน

ที่เคยรักษาที่นี้คะ ว่าต้องให้หน้ามันเนียนมาก ๆ ไม่มีสิวอุดตันเลย

หมอถึงจะรักษารอยให้เหรอค่ะ ถ้าเราไม่ทำ หมอก็จะกดให้อย่างเดียว

ยาทาก็ตัวเดิมๆ อย่างนี้ไปตลอดจนสิวมันหมดเหรอค่ะ คือตอนนี้รอยแดง

มันเยอะ ไปหาแต่ละครั้งก็แพง หมดไปเยอะแล้ว มาคิดรวมตั้งแต่ครั้งแรก

ที่หานี้ แบบ โห เสียดายเงินเหมือนกัน แต่ก็อยากหาย TT.... ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : บ๊อบบี้น่ารัก
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 14:20:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com