Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาอายไลเนอร์ในดวงใจของสาวตามัน ติดต่อทีมงาน

ตามหาอายไลเนอร์ติดทนมานานแสนนานแล้วค่ะ
หาไม่เคยเจอสักที
มีใครแนะนำให้เราได้บ้างค่ะ... ยี่ห่อคร่าวๆที่เคยใช้นะค่ะ
Lifeford,KATE,canmake,etude(แบบจุ่ม),Mac(แบบเจล)

คือทุกตัวใช้แล้วประมาณระหว่างวันเนี้ยเลอะข้างล่างตาหมดเลยค่ะ
เป็นคนหนังตามันและหลบในเวลากรีดคือกรีดทั้งตาเลยไม่ใช้อะไรแปะทั้งนั้นเลยค่ะ
แต่จะมีตัวแมคที่ใช้แล้วแย่สุดๆคืออารมณ์แบบกรีดเสร็จโดนเหงื่อปุ๊บไหลเลย
(เสียดายเงินมากๆถึงจะเป็นเงินพ่อ-^-55)

สรุปคือ อายตัวไหนที่เค้าว่าดี ไปหามาหมดก็ยังไม่เจอT__________T

ที่เขียนใต้ตาด้วยค่ะชอบกรีดแบบไม่ได้กระดกขึ้นแต่เป็นกรีดใต้ตาด้วยเคยใช้ของ Naked1 (ขโมยของคนอื่นมาใช้)เลอะะะะะะะะะะแบบเลอะมากเลยค่ะ T_T
สงสัยตาเราคงไม่เหมาะกับอายไลเนอร์

เพื่อนๆพี่ๆมียี่ห่อไหนแนะนำอีกบ้างไม๊ค่ะ ขอราคานักศึกษานะค่ะ;D
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หมูน้อยในบ้านหมา
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 02:34:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com