Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆห้องแป้งให้ที่บ้านกันเดือนละเท่าไหร่คะ ขอเปรียบเทียบเป็นสิ่งของในโต๊ะแป้งนะคะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีเราอยากทราบว่าที่เราให้แม่เรามันเหมาะดีแล้วรึยัง  ของที่เปรียบเทียบมาคือไม่มีโอกาสได้ซื้อบ่อยๆ เพราะส่วนใหญ่ต้องเก็บซัพพอทที่บ้านก่อนค่ะ พอเหลือๆเราค่อยสอยของที่เราอยากได้ เจ้าของกระทู้อายุ 27 ค่ะ รายได้ไม่มากไม่มาย 20,000-25,000 ต่อเดือน อาศัยอยู่กับคุณแม่ค่ะ ปกติรับผิดชอบค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าอินเตอร์เนท ค่าโทรศัพ ทุกเดือนค่ะ แถมให้คุณแม่อีกเดือนละ ลิปสติกchanal 10 แท่ง และบางเดือนก็เพิ่มน้ำหอมอีก2 ขวด  ของเพื่อนๆ ล่ะคะ?
ถ้าเราตั้งกระทู้ไม่เหมาะสมก็ขอโทษด้วยนะคะ ไม่อยากให้เครียดกันค่ะ ( บางทีจะตั้งอะไรในห้องแป้งก็แอบคิดนะ เพราะคนเยอะ )

จากคุณ : heavensent
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 08:32:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com