Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] กรุแตก!!...นี่มันกรุรองพื้นแตกชัดๆ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ปายไม่ได้มารีวิวสกินแคร์หรือยาสมุนไพรค่ะ แต่ขอแหวกแนวจากปกติซักหน่อยมาเป็นรีวิวรองพื้น

ใช้เวลาว่างตอนพักงานนี่แหละแฮบๆ หยิบๆ มาเรียงถ่ายรูปเก็บไว้จนโดนคนอื่นแซวกันยกใหญ่

ต้องขอประกาศจุดยืนของกระทู้นี้ก่อนนะคะว่ามีข้ามวันชัว ที่จะพิมพ์ลงวันนี้ยังไม่ได้ครึ่งเลยอ่ะ T__T หมดแรงแต่ก็จะลงมือทำให้เสร็จค่ะ

-----

ขอประชาสัมพันธ์นิดนึงนะคะ พึ่งได้จดหมายเชิญมา

วันที่ 20-23 กันยายน รบกวนเรียนเชิญผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานฉลองครบรอบ 2 ปีศูนย์การค้า Paradise Park ศรีนครินทร์ได้นะคะ

ปายจะอยู่โซนกลางเลยค่ะ ไม่ได้เป็น ba ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่าจะขายของ ^__^ ไปในฐานะ make up artist มีบรรยายและสาธิตการแต่งหน้า ซึ่งก็จะมีแต่งหน้าให้แก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมฟรีด้วย ส่วนใช้เครื่องสำอางอะไรแต่งนั้นก็ยังไม่ทราบรายนามสปอนเซอร์ค่ะ แต่มั่นใจว่าฟรีตลอดงาน เพราะปายถามย้ำกับทางสต๊่าฟมาแล้ว

ถ้าใครพอมีเวลาว่างก็เรียนเชิญนะคะ มาเจอกันๆ

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 55 10:20:53

จากคุณ : m_u_illusion
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 55 01:05:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com