Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลุมสิว หายได้ เพราะ E-matrix ติดต่อทีมงาน

คนที่เป็นหลุมสิวแล้วอยากหาย ลองผิดลองถูกมาเยอะหรือเพื่อนๆ คนไหนอยากหาวิธีรักษาลองอ่านทางนี้ก่อนครับ จะได้ไม่ถูกหลอกหรือไปลองผิดลองถูกจนเสียทั้งเวลาเสียทั้งเงินแบบผม
อันนี้ที่ผมมารีวิวเป็นประสบการณ์ตรงของผมนะครับ

ก่อนอื่นต้องขอ บอกก่อนว่าผมมีปัญหาหลุมสิวบนใบหน้ามากเลยครับลองมาหลายวิธีแล้วแต่ก็ไม่ค่อยได้ผล
ทั้งทำ   Dermaoller, Subscision, Laser ไตตัน.

ทีทำมาทั้งหมดนี้ รู้สึกว่า ได้ไม่คุ้มเสียเลยครับ ผมได้ทำ Dermaoller, Subscision ไปทั้งหมด 8 ครั้ง ราคาก็แพงน่าดู ผมไปทำที่คลินิก ทีตอนนี้เขากำลังโฆษณากัน ตูมตาม ตูมตาม ส่วนไอ้เลเซอร์ ไตตัน ที่ผมไปทำมา ก็ไปหาที่โรงพยาบาลของรัฐแห่งหนึ่ง ตอนแรก ผมก็คิดว่า ไปโรงพยาบาลนี้น่าจะหาย แต่ก็ใด้ในระดับหนึ่งแต่ ผลที่ได้ไม่ค่อยกับที่เสียเท่าไหร่ เพราะทำออกมาเสร็จเหลืดไหลซิบซิบ เหมือน หน้าไป ไถกะพื้นถนนอย่างไงอย่างงั้นเลยอะครับ และระยะพักฟื้นก็ เกือบ 10 วัน พอหน้าลอกเสร็จหลุมกลับ ตื่นขึ้นมานิดเดียว

จนได้มาลองหาข้อมูลดู ได้มาเจอ Laser E - matrix เลยลองไปทำ ขอบอกว่า ทามไมผมมาเจอมันช้.......าไป ไม่งั้นผมก็เอาเงินและเวลาทั้งหมดที่เคยไปทำตัวอื่นมา มาทำตัวนี้ตั้งนานนนนแล้ว

อยากจะบอกว่า ระยะพักฟื้นก็น้อย ผลที่ได้ก็ดีมากๆๆๆ เลยครับ ระยะพักฟื้นของผมแค่ 4 - 5  วันหลังจากทำเสร็จ

ครั้งนี้ก็เลยอยากมารีวิวให้ดูอะครับ เพราะผมเข้าใจว่าเพื่อนๆที่เป็นหลุมสิว และอยากหาย จะได้ไม่ต้องไปลองผิดลองถูก เหมือนผมอะครับเพราะผมเข้าใจความรู้สึกนั้นดี ก็เลยอยาก เอาประสบการณ์ของผมมาแบ่งปันให้เพื่อนๆ จะได้ไม่ต้องไปเสียเวลากัน

ก่อนที่ผมจะรีววิวเผื่อเพื่อนถามผมไปรักษาที่ไหน ขอบอกเลยว่า  ผมได้ไปรักษา กับคุณหมอ รัมภา ที่ Rampada คลีนิค อะครับ คุณหมอใจดีมากๆ ผมชอบประโยคของคุณหมอที่พูดว่า" หมออยากรักษาให้คนไข้ของหมอหาย หมอก็เลยต้องทำให้ดีที่สุด" ขอเอ่ย ชื่อคุณหมอหน่อนนะครับคงไม่ว่ากัน

จากคุณ : เด็กแนะนำ
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 16:23:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com