Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12670861/Q12670861.html#9 ของคุณโพรี่ นะคะ เอาเป็นว่าหน้าไมค์เลยแล้วกันค่ะ

มาเพิ่มค่ะ
ก่อนหน้านี้เรามักจะมีปัญหาเรื่องคิ้วรกมาตลอด พยายามเขียนเองก็ไม่สวยอ่า
เราเลยไปทำคิ้วที่Anas....... พอเค้าแวกซ์ออกมาให้อะไรๆในโลกนี้มันก็สดใสสวยงาม ยิ่งเค้าแต่งออกมาให้ ชอบมากๆๆ แต่พอกลับบ้านมาล้างออกมันก็หายแล้วอ่าแต่งเองก็ไม่มีปัญญา จองคิ้วนี่ยาวเป็นหางว่าว เราเวลาไม่แน่นอนเลยไม่ค่อยได้จองก็อดทำเลื่อนมาเรื่อยๆ แล้วพอชางเปลี่ยนคนทรงคิ้วที่ชอบเหมือนอันแรกมันก็ไม่เหมือนเดิมอะค่ะ ต่อมาเลยย้ายไปทำที่เคาเตอร์Bene.... เพราะถูกกว่า
(ประเด็นหลัก) แล้วคิดว่าหลักการมันก็เหมือนกันค่ะ แต่ก็นั่นแหละ เราเบื่อเรื่องคิวกับเรื่องทรงคิ้วที่มันดีบ้างไม่ดีย้าง มันว่างในวันที่เราไม่ว่าง และเวลาก็ไม่ได้สักทีคิ้วก็รกไปเรื่อยๆก็เลยทำสามมิติดีกว่า เป็นยังไงไปดูกันค่ะ

ขออภัยมา ณ ที่นี้หากรูปไม่ชัด ใช้มือถือถ่ายอะค่ะ พยายามเลือกรุปที่เห็นชัดๆแล้วน๊า เพราะบางรูปที่มีผมมันก็ผมปิดหน้าบ้างไรบ้างค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 55 22:11:19

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 55 22:09:58

จากคุณ : little fat cat
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 55 20:09:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com