Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นรอยดำหลังจากสิวหายต้องทำยังไงรอยดำถึงจะจางลงค่ะ!?? ติดต่อทีมงาน

ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีสิวเลยค่ะแต่พอหลังแกะมัน มันก็เริ่มมาไม่หยุดเลยแต่ตอนนี้ สิวก็แห้งหมดแล้วค่ะแต่ก็ทิ้งรอยดำไว้กลุ้มใจมากค่ะจะทำยังไงถึงรอยดำจะจางลงค่ะ ตอนนี้เวลาจะไปไหนต้องรองพื้นแล้วตามด้วยแป้งผสมรองพื้นกลบปิดมันไปเลย แต่ก็มีคนเตือนว่าทำแบบนี้ก็จะเกิดสิวอุดตันมาใหม่อีก ก็เลยอยากจะมาถามสาวๆห้องแป้งว่ามีวิธีจัดการกับรอยดำยังไงกันบ้างค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : mineycandy
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 01:32:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com