Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] My Hada Labo ลองชมดูกันนะครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับกลับมาพบกันอีกครั้งกับนายพีชนะครับ วันนี้จะมารีวิว HADA LABO ที่ใช้กันบ้างนะครับโดยครั้งนี้ที่ผมซื้อจะเป็นไลน์ Arbutin ซะส่วนใหญ่นะครับมีLotion แล้วก็ Essense ครับส่วนโฟมล้างหน้าผมใช้ตัว AHA & BHA Foam ครับ บอกก่อนว่าฮาดะลาโบะนั้น ทุกตัวไม่มีสี กลื่น แอลกอฮอล น้ำมันธรรมชาติ หรือ น้ำหอมใดใดครับก็เป็นทางเลือกนึงของเสาร์ผิวแพ้ง่ายว่า โอเค ชั้นน่าจะใช้ได้อ่ะแหละ โดยประมาณนี้นะครับแต่สกินแคร์เราไม่สามารถบอกได้จริงๆครับเพราะบางคนไม่ได้แพ้ สารแปลกปลอมแต่ดันมาแพ้ อาบูตินหรือแพ้วิตามินซี ก็เลี่ยงการใช้เช่นกันนะครับ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 55 09:38:36

จากคุณ : Peachkung
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 09:38:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com