Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาว ๆ ช่วยแนะนำดินสอเขียนคิ้วทีนะคะ ติดต่อทีมงาน

อยากได้ดินสอเขียนคิ้วสีน้ำตาลเข้มค่ะ
ยี่ห้ออะไรดีคะ ที่ำกันน้ำ กันเหงื่อ
จขกท.คิ้วเข้มอยู่แล้วค่ะ ทุกทีใช้มาสคาร่าปัดคิ้วค่ะ แต่อยากได้คิ้วที่เขียนให้เป็นรูปทรงมากกว่านี้
แต่พอไปเรียนแต่งหน้า รู้เลยค่ะว่าใช้ดินสอเขียนคิ้วมันดีจริง ๆ หน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้นเลย
อยากได้ราคาไม่แพงมากค่ะราคานักศึกษา
กะจะเอาไว้ใช้แต่งหน้ารับปริญญากับแต่งหน้าสมัครงานด้วยเลย
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : Nice Chu Cream
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 20:50:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com