Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - แป้งมิสทีน..รุ่นไหนดีคะ^^- - ติดต่อทีมงาน

ไม่เคยใช้แป้งพัฟเลยค่ะ ตอนนี้ดันเกิดรักสวยรักงาน
อยากใช้แป้งพัฟทาหน้าบ้างค่ะ..

จะไปซื้อของแพงๆ ก็กลัวจะต้องแทะตลับแป้งกินกลางเดือนซะก่อน T T
เลยว่าจะลองขั้นต้น ด้วยมีสทีนค่ะ (แต่ไม่รู้จะดีหรือไม่คะ?)
เราค่อนข้างแพ้ง่ายค่ะ.... ^^

แต่ว่าไม่รู้จะเลือกรุ่นไหนดีค่ะ ไม่รู้จริงๆค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ...^^

ปล.เราอยากได้แบบ มีรองพื้นนิดๆด้วยค่ะ
หน้าเราเป็นกระจางๆ แล้วก็หน้าค่อนข้างแห้งค่ะ T^T

หรือหากมีแป้งรุ่นไหนแนะนำ สามารถแนะนำได้เลยนะคะ
ขอราคาไม่เกิน 1500.- จะมีหรือไม่คะ ^^
(เราอยู่ต่างจังหวัดน่ะค่ะ หากมีร้านออนไลน์แนะนำ..
..ต้องรบกวนหลังไมค์ได้เลยนะคะ.ขอบคุณค๊า...) ^^

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 55 01:48:26

จากคุณ : peaceable_pim
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 00:04:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com