Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคนใช้ Vit C Kiehl's แล้วครีมเปลี่ยนสภาพไปจากเดิมจะทำไงกันครับ ติดต่อทีมงาน

ใช้ต่อไปจนกว่าจะหมด (3 คน)
  ไม่ใช้ต่อ...ทิ้ง เพราะประสิทธิภาพไม่ได้แล้ว (3 คน)

50.00%
  ใช้ต่อไปจนกว่าจะหมด (3 คน)
 50.00%
  ไม่ใช้ต่อ...ทิ้ง เพราะประสิทธิภาพไม่ได้แล้ว (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

ใช้ Vit C คีลส์มา เปิดใช้มาได้ 8-9 เดือนแล้ว
คือใช้บ้างไม่ใช้บ้างเลยไม่หมดซักที ตอนนี้ปั๊มมาดูแล้วรู้สึกว่าไม่ได้เป็นน้ำๆเท่าไหร่แล้ วแต่จะเป็นสีเหลืองอ่อนๆนวลๆ ครับ คาดว่าคงเสื่อมสภาพแล้วหละ
แต่ที่อยากทราบคือ ผมควรใช้ต่อไปมั้ยครับ คือมันเสื่อมสภาพจนแบบ....ถ้าใช้ได้แล้ว ครีมจะทำอันตรายกับหน้าเราเลยมั้ย หรือว่าก็แค่ ไม่ได้ประสิทธิภาพ 100% แบบตอนใช้ครั้งแรกๆเท่านั้น เช่น อาจจะได้ประสิทธิภาพลดลงไปจากเดิม

แล้วถ้าเป็นเพื่อนๆ จะใช้ได้จนหมดมั้ยครับ บอกตามตรงว่าเสียดายเหมือนกัน เพราะเหลืออีก ครึ่งกระปุกได้ครับ

อ่อ...ครีมทุกชนิดจำเป็นต้องเข้าตู้เย็นมั้ยครับ ผมไม่เคยเอาเข้าเลยซักตัว แต่ก็เก็บอุณหภูมิห้อง ปกตินะ ไม่ได้เก็บในที่ร้อน และโดนเฉพาะ คีลส์ เก็บยัดใส่ตู้เสื้อผ้าเลยหละ

จากคุณ : Zambrotta
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 02:17:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com