Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) ชวนมาดูแปรงแมคจากเคาน์เตอร์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้อยู่บ้านว่างๆ เลยมาชวนดูแปรงแมคที่เรามีค่ะ  (เพิ่งซื้อเมื่อไม่นานนี้เอง)
ที่ชวนดูเพราะว่า ตอนเราเอาแปรงมาเรียงดูแล้วสังเกตุเห็นบางอย่างบนตัวแปรงแมค
ทำให้เกิดรีวิวนี้ขึ้นมาค่ะ

คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์สำหรับสาวๆ ที่อยากได้แปรงแมคมาครอบครอง
แต่ว่าราคาที่เคาน์เตอร์ไทยก็ออกจะแรง  สาวๆ บางคนอาจลังเลจากร้านหิ้ว
ว่าแท้ไม่แท้ เพราะราคาขนาดหิ้วก็ยังเรียกว่าสูงอยู่

ยังไงอาไว้เป็นวิธีการดูแปรงนะคะว่าจะแท้จริงอย่างที่ร้านเค้ากล่าวอ้างหรือเปล่า

รูปแรกภาพหมู่ ครอบครัวแมคค่ะ  

ปล. ทั้งหมดทั้งมวลที่เรามีอยู่เกิดจากเจ้าแมค 239 ตัวเดียวเชียว ที่ทำให้เราต้องไปเสียเงินเพิ่ม

จากคุณ : KaRaNo
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 19:26:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com