Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรีวิว คุณยายปลั่ง ของไทยใช้ดี ล้างหน้า ล้างอายไลน์เนอร์ได้ดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกค่ะ

เราอยากรีวิว เรื่อง การล้างหน้า ล้างเครื่องสำอางค์ และเมคอัพต่างๆ ของเราค่ะ

ปกติ เราใช้ cleansing express ตอนนี้เปลี่ยนเป็น befiesta แล้วก้อมีของอีฟโรเช่ที่เป็นน้ำนม ก้อใช้ดีน้ะคะ
แต่พอมาเจอ คุณยายปลั่ง เราว่ามันดีมาก มันคือน้ำผึ้งอโรม่านวดหน้า ที่มีส่วนผสมของ น้ำมันอัลมอนด์ น้ำผึ้งและก้ทองคำ ผสมด้วย โดยส่วนตัวเราใช้นวดหน้าตอนเย็น ที่สำคัญมันล้างอายไลน์เนอ์ ซึ่งเราใช้ของ lifeford มันออกง่ายมาก  ชอบเลย ตอนนี้เราหยุดใช้อันอื่นไปเลยค่ะ ราคาก้อ 200 บาท เท่านั้น ซึ่งถูกมาก ตอนนี้ใช้มา 2 ขวดเล็ก กับ 1 ขวดใหญ่ค่ะ

เราหน้ามัน แต่ใช้แล้วไม่ทำให้หน้าเรามันเพิ่มแต่อย่างใด
อ้อ ลืม พอเรานวดน้ำผึ้งลงบนหน้าที่แห้ง นวดไปสักพัก เอาน้ำเปล่ามาแตะลงบนหน้าจะเปลี่ยนเป็นน้ำนมค่ะ

ปล. เราไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ ใช้ดีจริง จึงอยากบอกต่อค่ะ

จากคุณ : Mikihey
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 12:41:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com