Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ( ` r e v i e w ) ... แป้งเทพ แป้งผสมรองพื้น Laura Mercier ^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ บีบี จ้า ไม่ได้มาในนี้เกือบปี ภาวะจิตใจดีขึ้น เลยเอามารีวิวให้ชมกันคะ
คราวนี้หนีบเอาลูกรัก ของเล่นใหม่ที่กำลังกรี๊ดมาให้ดูค่ะ
เป็นแป้งผสมรองพื้น ของ Laura Mercier นั่นเอง ตัวนี้เป็นตัวที่เพิ่งเปิดตัวไป
หรือเปล่าไม่ได้แน่ใจ มาย้อนอ่าน sms ดูเพิ่งเป็นเดือนที่แล้วเองค่ะ
จริงแล้วตั้งใจไปซื้อตัวนี้ตัวเดียว แต่กว่าจะเดินเข้าไปถึง
โซนเซ็นทรัลนะ มันก็ผ่านหลายร้าน จนแห้งไปแล้ว
เลยเดินหนีเคาเตอร์ไป พอเดินกลับมา BA วิ่งมาลาก
ฮ่าๆ น่ารักมาก บอกว่าให้เข้ามาลอง ไปลองก็เลยโดนมาจนได้
ดวงคนจะเสียเงินนะ แต่ขอบอกว่าคุ้มมาก ไปดูกันเลยจ้า

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 21:17:31

จากคุณ : Missbebe
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 21:57:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com