Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Help Me Hair น้องจิมิ ค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีเหตุต้องผ่าตัด หน้าท้อง พยาบาลก็จัดการ shave ซะเหี้ยน
แต่ทีนี้เวลามันขึ้นเนี่ยสิ มันจะหนาขึ้นกว่าเก่าใช่ไหมคะ แล้วมันก็คันมากด้วย

อยากรบกวนเพื่อนๆพี่ๆ หาที่ Wax ให้ด้วยค่ะ เป็นที่ไหนดีคะ
ขอเป็น area แถวบางแค ปิ้นเกล้า ขอรายละเอียด พร้อมราคาด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ปล. อย่าว่ากันน๊า แก่ป่านนี้ยังไม่เคยเลยอ่ะ ได้แต่ trim แต่งทรงเท่านั้นเอง

จากคุณ : AuSi
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 01:09:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com