Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"Beauty Awards" สุดยอดรางวัลความงามเเห่งปี(ในใจฉัน) ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีค่าาาาาาา วันนี้เป็นวันว่างของดิฉันค่ะ ไม่รู้จะทำอะไรดี เลยโพสกระทู้ดีกว่า
เป็นรางวัลความงามเเห่งปี(ในใจฉัน)ค่ะ อยากทำเเบบนี้มานานเเล้ว อยากบอกต่อว่าอะไรดี
อะไรเด็ดสำหรับผู้หญิงอย่างเรา บางทีจะซื้ออะไรก็คิดนาน เข้าใจค่ะเข้าใจ เอาเป็นว่าถ้าใครอยากจะถามอะไร
ในลิสนี้ เชิญเลยนะคะ!!!!!! รางวัลมีหลายประเภทนะคะ
เอาละค่ะ!! ดิฉันขอกำลังใจให้ด้วยน้าค้าาาาา ไปชมกันเลยยยยยยยย

จากคุณ : ฟินาเล่ตลอด
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 19:47:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com