Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวครั้งแรกกับของใช้สไตล์นักศึกษาจ้า :D ติดต่อทีมงาน

ว่างๆเลยมานั่งรีวิวค่ะ  บางอย่างอาจเอารูปจาก google นะคะ เพราะว่าของจริงสภาพไม่ไหวจะเคลียค่ะ 5555

มาที่ตัวแรกเลยค่ะ เริ่มจากผมไปเท้าเลยนะคะ
แชมพู inecto ได้มาจากบูท ตอนที่ซื้อ1แถม1เนี่ยแหละค่ะ ใช้มาแล้วครึ่งเดือน ผลที่ได้คือสีผมไม่เพี้ยน แต่ประทับใจเรื่องกลิ่นค่ะ สระแล้วกลิ่นจะฟุ้งๆในห้องน้ำคือรู้เลยว่าสระผมอะคะ 5555 เหมือนเว่อร์นะคะ แต่เรื่องจริงค่ะ
แต่กลิ่นไม่ทนนะคะ สำหรับใครที่ไม่ชอบกลิ่นหอมแรงๆ อาจจะไม่ชอบนะคะ เพราะเพื่อนบางคนบอกเวียนหัวค่ะ บางคนบอกหอมเวอร์ อันนี้ต้องไปลองดมกันเองนะคะ ติดอยู่ประมาณ1วัน แต่ไม่มีปัญหาค่ะ พอดีสระผมทุกวัน
คะแนนให้ 5/5 เลยค่ะ ว่าจะไปถอยมาตุนอีก

จากคุณ : สบู่วิเศษ
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 55 14:37:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com