Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review Lipstick MAC 20 สีค่ะ ^__^ ติดต่อทีมงาน

เป็นคนบ้าสะสมลิปสติกมากๆ โดยเฉพาะแมคค่ะ เพราะสีสวย แถมมีให้เลือกเยอะมว๊ากกก เมื่อก่อนเคยมีอยู่ 2 สี คือ creme cup กับ giddy  

ตอนนั้นทาลิปลงไปเลย ไม่ได้บำรุงก่อน แล้วปากแห้งมากเป็นขุยๆเลยค่ะ ก็เลยคิดไปว่าเราแพ้ลิปแมครึป่าว เลยไม่ได้ซื้อต่อ พักไปนานอยู่เหมือนกัน

พอหลังๆก็เพิ่งคิดได้ว่า ทาวาสลีนก่อนทาลิปดีกว่า เผื่อดีขึ้น ปรากฏว่าโอเคเลยค่ะ ปากไม่แห้งอีกแล้ว หลังจากนั้นเลยค่อยๆสะสม Lipstick MAC เรื่อยมาจ้า

เอาเป็นว่ามาดูกันเลยดีกว่าเนอะ 20 สีของเราตอนนี้ (ไม่ได้เอา creme cup กับ giddy มารีวิวด้วยนะคะ ลืมอ่ะ555)

ปล. เราไม่ได้ให้คะแนนไว้นะคะ เพราะชอบทุกสีถึงได้ซื้อมา บางสีมีพลาดไปบ้าง แต่ก็โอเคเอาไว้ผสมกะสีอื่นได้อยู่ค่ะ อิอิ

จากคุณ : Sonatina
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 55 22:56:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com